Ɗan ƙwallon Nijeriya ya mutu bayan an yi masa tiyata

Daga USMAN KAROFI

Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Basira FC da ke Lafia ta tabbatar da rasuwar ɗan wasanta, Promise Andrew, bayan tiyata da aka yi masa.

A cikin wata sanarwa da aka fitar a ranar Asabar, Ƙungiyar ta ce:

“Ƙungiyar Basira FC ta na cikin alhinin rasuwar ɗan wasanta, Promise Andrew, wanda ya rasu a ranar Juma’a, 7 ga watan Fabrairu, 2025, bayan tiyata da aka yi masa a Lafia.

“Marigayi Promise ya kasance ɗaya daga cikin ‘yan wasan da suka halarci tantancewar Ƙungiyar don kakar wasanni ta 2024/2025, kuma ya shafe sama da watanni shida yana taka leda a Ƙungiyar.

“Mu na cike da jimami, muna miƙa ta’aziyyarmu ga iyalansa, abokansa, da ɗaukacin al’ummar ƙwallon kafa. Za a tuna da kyakkyawar alaƙar da ya yi da sauran ‘yan wasa da shugabannin ƙungiyar. Muna addu’a Allah ya jiƙansa da rahama. Amin.”