2023: APC ta ƙaddamar da dakarun matasa a jam’iyyar don tallafa wa Tinubu

Daga MAHDI M. MUHAMMAD

Shugaban Matasan Jam’iyyar APC na Ƙasa, Dayo Isreal, a Abuja ranar Laraba, ya ƙaddamar da mambobin tawagar dakarun matasan APC.

Tawagar za ta jagoranci gyara da rajistar duk ƙungiyoyin goyon bayan APC da matasa suka kafa, gabanin zaɓen 2023.

Isra’ila, a lokacin ƙaddamarwar, ya ce, tagawar za ta yi amfani da na’ura mai amfani da fasaha don jawo goyon baya ga ɗan takarar shugaban ƙasa na jam’iyya mai mulki a babban zaɓen shekara mai zuwa.

Ya ƙara da cewa, “za a buɗe sabunta ƙungiyoyin tallafa wa matasa da ɗalibai na tsawon wata ɗaya, daga ranar Juma’a zuwa 31 ga watan Yuli.

“Don daidaita tsarin ƙaddamarwa da kuma ba da damar shiga cikin sauƙi, rarrabawa, da tabbatarwa, ƙungiyoyi masu sha’awar za su iya yin rajista ta hanyar lambobi kuma su gabatar da duk takardun da suka dace da bayanan da ake buƙata don aikin sake ingantawa daga gida. www.youngprogessives.ng/supportgroups.

“Ta wannan hanyar, aungiyoyi a duk faɗin ƙasar za su iya shiga cikin tsarin kusan, don haka guje wa ƙarin nauyi ko farashi na sauƙaƙe kayan aikin motsa jiki na ma’aikata da muhimman bayanai,” inji shi.