Lardi

Tashar ruwan ciniki cikin ‘yanci ta Hainan ta shaida ƙaruwar buɗe ƙofa ta ƙasar Sin ga ƙasashen waje

Tashar ruwan ciniki cikin ‘yanci ta Hainan ta shaida ƙaruwar buɗe ƙofa ta ƙasar Sin ga ƙasashen waje

Daga CMG HAUSA “Ba za a rufe ƙofar da aka buɗe ba, maimakon haka za a kara buɗewa”, wannan shi ne babban alƙawarin da ƙasar Sin ta ɗauka ga duniya. Ci gaban da aka samu na gina tashar ruwan ciniki cikin 'yanci ta Hainan a cikin shekaru huɗu da suka gabata, ya zama wani misali na ƙudurin ƙasar Sin na cika alƙawuran da ta dauka. A ranar 12 ga watan Afrilu, shugaban ƙasar Sin Xi Jinping, wanda ke ziyarar aiki a lardin Hainan, ya ziyarci yankin raya tattalin arziki na Yangpu, don fahimtar yadda yankin ke samun bunƙasuwa, inda aka…
Read More