Skip to content
Friday, July 17
Manhaja – Blueprint Hausa version

  • Home
  • Babban Labari
  • HOTO: Buhari ya ƙawata sabbin shugabannin tsaro da muƙamansu
Babban Labari

HOTO: Buhari ya ƙawata sabbin shugabannin tsaro da muƙamansu

EditorMarch 5, 2021
Spread the love

Yayin da Shugaban Ƙasa Muhammadu Buhari ke ƙawata sabbin manyan hafsoshin tsaro da sabbin muƙamansu a safiyar Juma’a, a Fadar Shugaban Ƙasa, Abuja. Buhari ya taya su murna tare da yi musu fatan alheri.

By Editor
Previous PostBatun dokar hana hadahada da kuɗin kirifto
Next PostNijeriya ta ƙaddamar da shirin rigakafin cutar korona

Sababbin Labarai

  • Gwamnatin Tarayya ta gurfanar da mutum uku bisa zargin hannu a sace ɗalibai da malaman Oyo
  • Mahaifin marigayiya Habila ya nemi Sufeto-Janar ya ba su gawarta don jana’iza
  • Sojoji sun ceto mutum tara daga hannun ‘yan bindiga a Katsina
  • Kwamishinan ilimi ya duba wuraren da ɗalibai ke ɗaukar jarrabawar NECO a Katsina
  • Gombe South LCDA za ta bai wa walwala da tsaron ‘yan hidimar ƙasa fifiko — Bappi
  • Ana fuskantar ƙarancin fetur yayin da ‘yan kasuwa suka ƙara farashin defo zuwa N1,350 kowace lita
  • Ta yi rashin lafiya gabanin rasuwarta, ku tambayi saurayinta – Ministan Ayyuka kan mutuwar ma’aikaciya Habila a gidansa
  • An haramta wa’azi da talla a motocin kasuwa
  • An haramta wa FRSC aiki a titinan gwamnatocin jihohi
  • Gwamnatin Kano ta biya bashin kuɗin magunguna biliyan N1.2 da ta gada — Pharm. Ghali Sule

Yadda za a tuntube mu

Za ku iya tuntubar mu ta waɗannan hanyoyi, idan ku na da shawarwari ko ƙarin bayani:

Abubuwan da ke faruwa

Gwamnatin Tarayya ta gurfanar da mutum uku bisa zargin hannu a sace ɗalibai da malaman Oyo

Gwamnatin Tarayya ta gurfanar da mutum uku bisa zargin hannu a sace ɗalibai da malaman Oyo

July 17, 2026
Mahaifin marigayiya Habila ya nemi Sufeto-Janar ya ba su gawarta don jana’iza

Mahaifin marigayiya Habila ya nemi Sufeto-Janar ya ba su gawarta don jana’iza

July 17, 2026
Sojoji sun ceto mutum tara daga hannun ‘yan bindiga a Katsina

Sojoji sun ceto mutum tara daga hannun ‘yan bindiga a Katsina

July 17, 2026
Kwamishinan ilimi ya duba wuraren da ɗalibai ke ɗaukar jarrabawar NECO a Katsina

Kwamishinan ilimi ya duba wuraren da ɗalibai ke ɗaukar jarrabawar NECO a Katsina

July 17, 2026
Gombe South LCDA za ta bai wa walwala da tsaron ‘yan hidimar ƙasa fifiko — Bappi

Gombe South LCDA za ta bai wa walwala da tsaron ‘yan hidimar ƙasa fifiko — Bappi

July 17, 2026

Bangarori

  • Adabi (351)
  • ()
  • Babban Labari (655)
  • Kasashen Waje (1478)
  • Kasuwanci (535)
  • ()
  • Labarai (17026)
  • Mata A Yau (366)
© 2021 Viral Mag. All Right Reserved. WordPress Theme | Viral Mag by HashThemes

Tags

Siyasa (1)