Skip to content
Saturday, July 18
Manhaja – Blueprint Hausa version

  • Home
  • Labarai
  • HOTUNA: Buhari a Jihar Imo
Labarai

HOTUNA: Buhari a Jihar Imo

EditorSeptember 9, 2021
Spread the love

Shugaba Buahri ya kai ziyarar aiki jihar Imo ne s yau Alhamis inda ake sa ran ya ƙaddamar da wasu ayyukan da gwamnatin jihar ta aiwatar.

By Editor
Previous PostDa Ɗumi-ɗuminsa: Allah Ya yi wa sarkin Kontagora, Alhaji Sa’idu Namaska rasuwa
Next PostƊan shekara 9 daga Nijeriya ya samu kwantiragin murza leda a makarantar Arsenal

Sababbin Labarai

  • Gwamnatin Tarayya ta gurfanar da mutum uku bisa zargin hannu a sace ɗalibai da malaman Oyo
  • Mahaifin marigayiya Habila ya nemi Sufeto-Janar ya ba su gawarta don jana’iza
  • Sojoji sun ceto mutum tara daga hannun ‘yan bindiga a Katsina
  • Kwamishinan ilimi ya duba wuraren da ɗalibai ke ɗaukar jarrabawar NECO a Katsina
  • Gombe South LCDA za ta bai wa walwala da tsaron ‘yan hidimar ƙasa fifiko — Bappi
  • Ana fuskantar ƙarancin fetur yayin da ‘yan kasuwa suka ƙara farashin defo zuwa N1,350 kowace lita
  • Ta yi rashin lafiya gabanin rasuwarta, ku tambayi saurayinta – Ministan Ayyuka kan mutuwar ma’aikaciya Habila a gidansa
  • An haramta wa’azi da talla a motocin kasuwa
  • An haramta wa FRSC aiki a titinan gwamnatocin jihohi
  • Gwamnatin Kano ta biya bashin kuɗin magunguna biliyan N1.2 da ta gada — Pharm. Ghali Sule

Yadda za a tuntube mu

Za ku iya tuntubar mu ta waɗannan hanyoyi, idan ku na da shawarwari ko ƙarin bayani:

Abubuwan da ke faruwa

Gwamnatin Tarayya ta gurfanar da mutum uku bisa zargin hannu a sace ɗalibai da malaman Oyo

Gwamnatin Tarayya ta gurfanar da mutum uku bisa zargin hannu a sace ɗalibai da malaman Oyo

July 17, 2026
Mahaifin marigayiya Habila ya nemi Sufeto-Janar ya ba su gawarta don jana’iza

Mahaifin marigayiya Habila ya nemi Sufeto-Janar ya ba su gawarta don jana’iza

July 17, 2026
Sojoji sun ceto mutum tara daga hannun ‘yan bindiga a Katsina

Sojoji sun ceto mutum tara daga hannun ‘yan bindiga a Katsina

July 17, 2026
Kwamishinan ilimi ya duba wuraren da ɗalibai ke ɗaukar jarrabawar NECO a Katsina

Kwamishinan ilimi ya duba wuraren da ɗalibai ke ɗaukar jarrabawar NECO a Katsina

July 17, 2026
Gombe South LCDA za ta bai wa walwala da tsaron ‘yan hidimar ƙasa fifiko — Bappi

Gombe South LCDA za ta bai wa walwala da tsaron ‘yan hidimar ƙasa fifiko — Bappi

July 17, 2026

Bangarori

  • Adabi (351)
  • ()
  • Babban Labari (655)
  • Kasashen Waje (1478)
  • Kasuwanci (535)
  • ()
  • Labarai (17026)
  • Mata A Yau (366)
© 2021 Viral Mag. All Right Reserved. WordPress Theme | Viral Mag by HashThemes

Tags

Siyasa (1)