Skip to content
Saturday, July 18
Manhaja – Blueprint Hausa version

  • Home
  • Labarai
  • Yadda wasu titunan garin Kano suka kasance bayan sa dokar hana fita da aka sa
Labarai

Yadda wasu titunan garin Kano suka kasance bayan sa dokar hana fita da aka sa

ukarofiAugust 2, 2024
Spread the love

Hoto: Sani Maikatanga

By ukarofi
Previous PostƳar aiki ta yi iƙirarin ita ta kashe ƴar alƙali, inji majiyar ƴan sandan Legas
Next PostAn tura shugaban mulkin soji zaman shekaru 20 a gidan yari a Guinea

Sababbin Labarai

  • Mun samu kyakkyawar tarbiyya daga wajen iyayenmu — Dakta Balaraba Ganduje
  • Tinubu ya nemi majalisa ta sake nazari kan ƙudirin dokar kafa ‘yan sandan jihohi
  • NDLEA ta kama muggan ƙwayoyi na biliyan N10.3 a tashar jiragen ruwa ta Apapa
  • ADC ta zaɓi Dr Zagi a matsayin mataimakin ɗan takarar gwamnan Kebbi
  • Sojoji sun kama wanda ake zargin ɗan ISIS ne daga ƙasar waje a Borno
  • Gwamnatin Tinubu ta ƙara kuɗin fansho tare da biyan basussukan shekaru 18
  • Ribadu ya karɓi baƙuncin babban jami’in diflomasiyyar Amurka, Garcia, kan haɗin gwiwar tsaro
  • Gwamnatin Jihar Neja ta haramta bukukuwan yaye ɗalibai a makarantun kuɗi
  • Kotun ƙoli ta umarci lauyoyi su loda takardun shari’o’i kafin zaman Satumba
  • Gwamnatin Tarayya ta gurfanar da mutum uku bisa zargin hannu a sace ɗalibai da malaman Oyo

Yadda za a tuntube mu

Za ku iya tuntubar mu ta waɗannan hanyoyi, idan ku na da shawarwari ko ƙarin bayani:

Abubuwan da ke faruwa

Mun samu kyakkyawar tarbiyya daga wajen iyayenmu — Dakta Balaraba Ganduje

Mun samu kyakkyawar tarbiyya daga wajen iyayenmu — Dakta Balaraba Ganduje

July 18, 2026
Tinubu ya nemi majalisa ta sake nazari kan ƙudirin dokar kafa ‘yan sandan jihohi

Tinubu ya nemi majalisa ta sake nazari kan ƙudirin dokar kafa ‘yan sandan jihohi

July 18, 2026
NDLEA ta kama muggan ƙwayoyi na biliyan N10.3 a tashar jiragen ruwa ta Apapa

NDLEA ta kama muggan ƙwayoyi na biliyan N10.3 a tashar jiragen ruwa ta Apapa

July 18, 2026
ADC ta zaɓi Dr Zagi a matsayin mataimakin ɗan takarar gwamnan Kebbi

ADC ta zaɓi Dr Zagi a matsayin mataimakin ɗan takarar gwamnan Kebbi

July 18, 2026
Sojoji sun kama wanda ake zargin ɗan ISIS ne daga ƙasar waje a Borno

Sojoji sun kama wanda ake zargin ɗan ISIS ne daga ƙasar waje a Borno

July 18, 2026

Bangarori

  • Adabi (351)
  • ()
  • Babban Labari (655)
  • Kasashen Waje (1478)
  • Kasuwanci (535)
  • ()
  • Labarai (17035)
  • Mata A Yau (366)
© 2021 Viral Mag. All Right Reserved. WordPress Theme | Viral Mag by HashThemes

Tags

Siyasa (1)