Gabanin fitar da jadawalin gasar kofin nahiyar Afirka na shekarar 2025, Super Eagles ta Nijeriya za ta gano abokan karawarta a rukuni a Rabat, babban birnin ƙasar Moroko.
Hukumar Kula da ƙwallon ƙafa ta Afirka (CAF) ta sanar a ranar Talata cewa Rabat ce za ta karvi baƙuncin gasar.
Gasar dai za ta ƙunshi ƙungiyoyi shida ne, kowanne da ƙungiyoyi huɗu. ƙungiyoyin biyu na farko daga kowane rukuni, tare da ƙungiyoyi huɗu mafi kyau a matsayi na uku, za su wuce zuwa zagaye na 16.
Tare da fafatawar, ƙasashen da ke halartar gasar za su kuma sami damar tantance wuraren wasa, wuraren horo, da otal-otal a Maroko a shirye-shiryen gasar.
A ranar 27 ga watan Junairu ne aka tsara za a yi canjaras, yayin da ita kanta gasar za ta gudana daga ranar 21 ga Disamba, 2025, zuwa 18 ga Janairu, 2026.
